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TANGAZO LA  NAFASI YA KAZI KWA MKATABA 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya wilaya ya Maswa 

anawatangazia wananchi wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika 

Halmashauri ya wilaya ya Maswa nafasi za kazi ya mkataba kama 

ifuatavyo: 

1.Afisa Masoko Msaidizi – Nafasi  1 

Sifa za Mwombaji 

(a) Awe na elimu ya Kidato cha IV au VI 

(b) Awe  na Astashahada ya Kwanza katika fani ya Masoko  

(c ) Awe na umri usiozidi miaka 45 

(d) Awe na cheti cha kuzaliwa 

Kazi za kufanya 

 Kutafuta masoko ya chaki 

 Kuratibu na kusimamia mauzo ya Chaki kwenye masoko 

 Kuandaa nyaraka zote zinazohusu mauzo 

 Kutoa taarifa ya hali ya soko na mauzo kwa Kamati tendaji kila 

mwezi 

 Kutoa ushauri wa kitaalam kuhusu uboreshaji wa soko na 

uongezaji wa mauzo. 

 Kuwajibika kwa Kamati Tendaji 
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 Kukusanya na kuandaa taarifa za Masoko (market information 

system) na kuziwasilisha kwenye Kamati tendaji. 

 Kusimamia, kusambaza na kuuza chaki katika maeneo yote ya 

masoko 

 Kutangaza ubora wa bidhaa zetu kwa wateja 

 Kutafuta masoko mapya na kuongeza mauzo kwenye kiwanda kila 

mwezi 

 Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na Mkuu wake wa kazi. 

Mshahara 

Mshahara kwa kazi hii utakuwa sh.390,000 kwa mwezi . 

 

Kituo cha kazi 

Atafanya kazi katika kiwanda cha Chaki kilichopo Halmashauri ya 

wilaya ya Maswa. 

 

2. Mfamasia Msaidizi – Nafasi  1 

Sifa za Mwombaji 

(a) Awe na elimu ya Kidato cha IV au VI 

(b) Awe  na Stashahada  katika fani ya Ufamasia 

(c ) Awe na umri usiozidi miaka 45 

(d) Awe na cheti cha kuzaliwa 

Kazi za kufanya 

 Kuainisha mahitaji ya mwaka ya dawa na vifaa na kuandaa bajeti 

yake. 

 Kuagiza, kununua, kuhifadhi na kusambaza dawa na vifaa tiba. 

 Kutunza kumbukumbu za dawa 

 Kuandaa orodha ya dawa za hospitali 
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 Kutoa dawa na vifaa tiba kwa wagonjwa 

 Kusimamia matumizi sahihi ya dawa 

 Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na Mkuu wake wa kazi. 

Mshahara 

Mshahara kwa kazi hii utakuwa sh. 680,000 kwa mwezi . 

 

Kituo cha kazi 

Atafanya kazi katika duka la dawa lililopo katika Hospitali ya  wilaya ya 

Maswa. 

MUDA WA MKATABA 

Mkataba wa kazi hizi utakuwa ni mwaka mmoja mmoja  na unaweza 

kurudiwa (renewed) kwa kuzingatia  utendaji kazi wa mtumishi husika. 

 

JINSI YA KUTUMA MAOMBI 

 

Barua za Maombi zitumwe kwa: 

Mkurugenzi Mtendaji, 

Halmashauri ya wilaya ya Maswa, 

S.L.P 170, 

Maswa –Simiyu. 

 

Barua za maombi ziambatanishwe na nakala za vyeti vya Elimu,Taaluma na Cheti 

cha  kuzaliwa. Wataoitwa kwenye usaili wafike na vyeti halisi (Original 

certificates). 

 

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 30/10/2017 saa 9.30 alasiri. 

 

 

Dr.Sagamiko F.D 

MKURUGENZI MTENDAJI 

HALMASHAURI YA WILAYA 

MASWA. 

 

 


