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HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA 
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya) 

 

 

Telegram: “MSW”                    S.L.P. 170, 

Simu:       + 255 28 2750271                     MASWA, 

Nukushi:   + 255 28 2750376                                                                      SIMIYU. 

Barua pepe: ded@maswadc.go.tz 

Kumb. Na MDC/ADM/5/40/16            17 Mei 2017 

TANGAZO KWA UMMA. 

KWA: 
WANANCHI WOTE,   
HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA, 
S.L.P. 170, 
MASWA. 
 

MAONI, MAREKEBISHO NA PINGAMIZI DHIDI YA RASIMU YA 

SHERIA NDOGO ZA HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA, 2017. 

Chini ya Kifungu cha 155 (1) cha Sheria ya Serikali za Mitaa (Mamlaka za Wilaya) Sura 

ya 287 rekebu la 2010 

 

Halmashauri ya Wilaya ya Maswa, inapenda kuwatangazia wakazi na 

wananchi wote wanaoishi katika Wilaya ya Maswa: 

a. KWAMBA, kwa ajili ya kuboresha utendaji kazi na usimamizi wa shughuli zake 

kwa mujibu wa Mamlaka yake kisheria, Halmashauri ya Wilaya ya Maswa 

inakusudia kutunga Sheria Ndogo mbili (2) ambazo ni:  

1. Sheria Ndogo (Ada Na Ushuru) za Halmashuri ya  Wilaya ya  

Maswa za Mwaka 2017 
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2. Sheria Ndogo (Ushuru wa Huduma) za Halmashauri ya Wilaya 

ya Maswa za Mwaka 2017, 

b. KWAMBA, Kwa mujibu wa Ibara ya 18 (d) ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano 

wa Tanzania 1977 (rekebu la 2005) ikisomwa pamoja na Kifungu cha 155 (1) 

cha Sheria ya Serikali za Mitaa (Mamlaka za Wilaya), Sura ya 287 (rekebu la 

2010), Halmashauri ya Wilaya ya Maswa inakaribisha Maoni, Marekebisho 

au Pingamizi dhidi ya rasimu hizo kutoka kwa  mtu au Taasisi yoyote iliyo 

katika eneo la Halmashauri ya Wilaya ya Maswa. 

c. KWAMBA, Nakala za rasimu za Sheria Ndogo hizo zimewasilishwa kwenye 

Ofisi zote za Maafisa Watendaji wa Kata kwa ajili ya kujadiliwa na Kamati ya 

maendeleo ya Kata (WDCs). Wananchi wote wanaweza kuzisoma rasimu hizo 

katika Ofisi za Kata. 

d. KWAMBA, pingamizi au maoni yoyote yatatakiwa kuwasilishwa kwa 

maandishi ndani ya muda wa siku Kumi na nne (14) tangu tarehe ya 

tangazo hili kwa Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya ya 

Maswa, S.L.P. 170 au katika Ofisi za Watendaji wa Kata kuanzia 

Jumatatu hadi Ijumaa saa 1: 30 asubuhi hadi saa 9: 30 mchana. 

e. KWAMBA, baada ya siku Kumi na nne (14) za muda wa tangazo hili kupita 

Halmashauri ya Wilaya ya Maswa haitapokea pingamizi au maoni / 

marekebisho kutoka kwa mtu yeyote na badala yake itaendelea na mchakato 

wa kupitisha rasimu za Sheria Ndogo hizo. 

 

Imetolewa na  

 
Dr. Frederick D. Sagamiko 

MKURUGENZI MTENDAJI (W) 

HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA 
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Nakala: 

1. Mwenyekiti,                                             - kwa taarifa 

Halmashauri ya Wilaya ya Maswa,  

S.L.P 170,   

Maswa. 

 

2. Mkuu wa Wilaya,                                     - kwa taarifa  

Wilaya ya Maswa, 

 S.L.P 05, 

 Maswa. 

 

3. Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Maswa - 

https: //www.maswadc.go.tz 

 

4. Mbao za Matangazo: 

 Ofisi zote za Watendaji wa Kata, 

 Ofisi ya Mkuu wa Wilaya Maswa, 

 Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), Maswa, 

 Mahakama ya Mwanzo Nyalikungu, Maswa, 

 Mahakama ya Wilaya ya Maswa, 

 Baraza la Ardhi na Nyumba la Wilaya ya Maswa, 

 Soko Kuu Maswa Mjini, 

 Uwanja wa mpira Wa Miguu Nguzo nane, 

 Ofisi zote za  Maafisa Tarafa. 

 Soko kuu la Wilaya ya Maswa 

 


