

# HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA

(BARUA ZOTE ZIANDIKWE KWA MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA)

Telephone: + 028 2750271

Fax: + 028 2750376



S.L.P. 170,

MASWA,

SIMIYU

Kumb. Na. MDC/ADM.5/A/13/38

09/03/ 2017

## TANGAZO

**MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA, KUTAKUWA NA ZOEZI LA KUTOA VYETI VYA KUZALIWA WATOTO WALIO CHINI YA UMRI WA MIAKA MITANO BILA MALIPO YOYOTE.**

**CHETI KINACHOTOLEWA HAKINA UKOMO WA KITATUMIKA KATIKA MAISHA YAKE YOTE. HIVYO WAZAZI AU WALEZI MNATAKIWA KUFIKA KATIKA ZAHANATI AU VITUO VYA AFYA AU HOSPITALI AU OFISI ZA WATENDAJI WA KATA KUCHUKUA VYETI VYA WATOTO.**

**MZAZI ANATAKIWA KUJA KITUONI NA AIDHA KADI YA KLINIKI YA MTOTO, TANGAZO LA KIZAZI AU KUMBUKUMBU YOYOTE ITAKAYOSAIDIA KUJUA TAREHE ALIYOZALIWA MTOTO NA MAJINA YAKE HALISI MATATU.**

**CHETI CHA KUZALIWA NI MUHIMU KWA KUWA NI UTAMBULISHO WA AWALI KISHERIA UTAKAOMWEZESHA MTOTO KUPATA HAKI NYINGINE MUHIMU IKIWEMO KUPATA KITAMBULISHO CHA TAIFA.**

**MPANGO HUU MPYA UTAANZA KWA KAMPENI YA WIKI MBILI KUENZIA TAREHE 14 MACHI, 2018. BAADA YA HAPO ZOEZI HILI LITAKUWA ENDELEVU NA KUDUMU KATIKA VITUO HIVYO.**

**MTOTO ANASTAHILI CHETI CHA KUZALIWA, MPE HAKI YAKE' NA TUMIA FURSA HII VIZURI KWA MANUFAA YA MTOTO WAKO.**

**TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA,**

**MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA**

**MASWA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA**