

TANGAZO LA USAFI WA MAZINGIRA



WANANCHI WOTE WA MJINI MASWA

MNATANGAZIWA KWAMBA, TAREHE 25/11/2017 (SIKU YA JUMAMOSI), NI SIKU YA KUFANYA USAFI WA MAZINGIRA KWA PAMOJA KWA KILA KAYA NA KWA KILA MTAU.

KUMEKUWEPO NA TABIA KWA BADHI YA WANANCHI KUTOFANYA USAFI SIKU YA ZOEZI LA USAFI KITAIFA, YAANI SIKU YA JUMAMOSI. WATU WANAJIFUNGIA NDANI YA NYUMBA ZAO BILA KUFANYA USAFI.

MSAKO MKALI UTAFAANYIKA KAYA KWA KAYA ILI KUBAINI MTU/WATU AMBAO HAWATASHIRIKI ZOEZI HILI LA KITAIFA LA KUFANYA USAFI KATIKA KAYA ZAO AU MAENEO YAO YA BIASHARA. MUDA WA ZOEZI NI KUENZIA SAA 12.00 ALFAJIRI HADI SAA 4.00 ASUBUHI. BAADA YA HAPO SHUGHULI NYINGINE ZITARUHUSIWA KUENDELEA.

ATAKAYEKIUKA AGIZO HILI LA SERIKALI, HATUA KALI ZITACHUKULIWA DHIDI YAKE, KWA MUJIBU WA SHERIA ZA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA.

“TAFADHALI KILA MTU ATIMIZE WAJIBU WAKE”.



Dr. F. D. SAGAMIKO

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
MASWA**