

Telegrams: "MSW"
Telephone: + 028 2750271
Fax: + 028 2750376
E-mail: ded@maswadc.go.tz



S.L.P 170,
MASWA,
SIMIYU.

Kumb.Na. **MDC/ADM/10/30/VOL 1/85**

03 JANUARI, 2022

YAH: TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Halmashauri ya Wilaya ya Maswa kupitia kibali cha ajira mbadala **Kumb. Na.FA.170/533/01"B"/65** cha tarehe **26 Novemba 2021**, kilichotolewa na Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora inatangaza nafasi wazi moja [1] ya Mtendaji wa kijiji Daraja la III na Dereva Daraja la II.

1.0 MTENDAJI WA KIJIKI DARAJA LA II – NAFASI 1

1.1. Sifa za Mwombaji:-

- Wahitimu wa kidato cha nne au sita wenye cheti cha [NTA Level 5] au Certificate katika moja ya fani zifuatazo.
- Utawala
- Usimamizi wa Rasilimali watu
- Maendeleo ya Jamii au
- Sayansi ya Jamii kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma au chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali
- (iii) Awe na umri usiozidi miaka 45
- (iv) Awe na cheti cha kuzaliwa.

1.2. MAJUKUMU YA KAZI

- (i) Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya kijiji,
- (ii) Kusimamia Ulinzi na Usalama wa Raia na Mali zao, kuwa mlinzi wa Amani na Msimamizi wa Utawala bora katika kijiji.
- (iii) Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango ya Maendeleo ya Kijiji.
- (iv) Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.
- (v) Kutafasiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.
- (vi) Kuandaa taarifa za Utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na kuongeza uzalishaji Mali.
- (vii) Kiongozi wa Wakuu wa vitengo vya Kitaalam katika Kijiji.
- (viii) Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Kijiji.
- (ix) Mwenyekiti wa kikao cha Wataalamu waliopo katika Kijiji.

- (x) Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na Migogoro ya Wananchi.
- (xi) Kusimamia utungaji wa Sheria ndogo za Kijiji.
- (xii) Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.
- (xiii) Kazi nyingine utakayopewa na Mkuregenzi Mtendaji wa Halmashauri.

1.3 NGAZI YA MSHAHARA

Mshahara: Ngazi ya **TGS B** kwa mwezi.

2.0 DEREVA DARAJA LA II – NAFASI 1

2.1 SIFA ZA MWOMBAJI

- (i) Awe na elimu ya kidato cha IV au VI
- (ii) Awe na leseni daraja la "C"
- (iii) Awe na uzoefu wa kuendesha magari kwa muda usiopungua miaka mitatu bila kusababisha ajali
- (iv) Awe na umri usiozidi miaka 45
- (v) Awe na cheti cha Majaribio ya Ufundi Daraja la II
- (vi) Awe na cheti cha kuzaliwa

2.2 MAJUKUMU YA KAZI

- (i) Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalma wa gari
- (ii) kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi
- (iii) kufanya matengenezo madogo madogo ya gari
- (iv) kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali
- (v) kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari
- (vi) kufanya usafi wa gari
- (vii) kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na msimamizi wake

2.3. NGAZI YA MSHAHARA

Mshahara: Ngazi ya **TGS B** kwa mwezi.

3.0. MASHARTI YA JUMLA

- Awe raia wa Tanzania.
- Awe na umri wa kuanzia miaka 18 hadi 45
- Waombaji waambatanishe na nakala za cheti cha kuzaliwa, vyeti vya kuhitimu mafunzo na vyeti vya kidato cha nne vilivyodhibitishwa na Wakili au Mahakama.

- Muombaji ambatanishe picha mbili [2] ndogo ya rangi [passport size] ya hivi karibuni
- Testimonials, Provisional results, Statement of results na hati za matokeo ya kidato cha nne na sita [form VI and form IV result slip] **HAVITAKUBALIWA.**
- Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba isipokuwa kwa Kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

4.0. UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI

Maombi yote yatumwe kwa:-

Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya wilaya ya Maswa,
S.L.P. 170,
MASWA –SIMIYU.

Mwisho wa kupokea maombi ni **tarehe 18.01.2021 saa 9.30 alasiri.**

NB:

Tangazo hili linapatikana katika Tovuti ya Halmashauri www.maswadc.go.tz Tovuti ya Sekretarieti ya Ajira www.ajira.go.tz na katika mbao za matangazo za Halmashauri na Mkoa wa Simiyu.



Simon S. Berege
**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA
MASWA**

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA