

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS



TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA



TANGAZO LA MKUTANO WA BARAZA

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA
ANAPENDA KUWATAARIFU WANANCHI WOTE KUWA TAREHE
20/06/2025 SAA 6:00 MCHANA KUTAKUWA NA MKUTANO WA
BARAZA LA MADIWANI KWA AJILI YA KUPITIA TAARIFA YA MDHIBITI
NA MKAGUZI MKUU WA HESABU ZA SERIKALI(CAG) HIVYO BASI,
WANANCHI WOTE MNAKABIRIBISHWA KUHUDHURIA KATIKA
MKUTANO HUO.

JULIUS I JOHN

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA
MASWA