

**HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA**  
**(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)**

**Telegrams:** "MSW"  
**Telephone:** 028 2750271  
**Fax:** 028 2750376  
**E-mail:** [ded@maswadc.go.tz](mailto:ded@maswadc.go.tz)



S.L.P. 170,  
MASWA,  
**SIMIYU.**

Kumb.Na. MDC / AD /30 /31 /VOL.VII /152

26/07/2022

**TANGAZO LA KUSHIRIKI MAFUNZO YA SENA YA WATU NA MAKAZI 2022**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Maswa kwa kushirikiana na Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali (NBS) wanapenda kuwataarifu wasailiwa waliofuzu usaili uliofanyika tarehe **19/07/2022** na **20/07/2022** kwa nafasi za kazi za muda za Sena ya watu na Makazi 2022 kwa nafasi za TEHAMA, Makarani na Wasimamizi wa Maudhui kuhudhuria mafunzo yatakayofanyika katika vituo Vitano (5) vilivyopo katika Tarafa zetu.

Mafunzo yataanza tarehe **29/07/2022** hadi tarehe **18/08/2022**, Aidha mafunzo haya yatawahusu tu wale waliochaguliwa katika usaili uliokwishafanyika na majina yao yameambatanishwa katika Tangazo hili.

Wahusika katika Mafunzo haya ni TEHAMA, Wasimamizi wa Maudhui na Makarani, Kila aliyechaguliwa ahudhurie katika eneo la Kituo cha Mafunzo ambako Kata yake imepangwa.

**VITUO VYA MAFUNZO KWA KILA TARAFU**

NA	JINA LA KITUO	IDADI YA WANAFUNZI	IDADI YA MADARASA	KATA ZITAKAZOHUSIKA
1	IPILILO SEKONDARI	140	3	SENANI, IPILILO, MWAMANENGE NA NGULIGULI.
2	MWAGALA SEKONDARI (LALAGO)	212	5	LALAGO, MBARAGANE, DAKAMA, MPINDO, SAN GAMWALUGESHA, MWABARATURU, BUDEKWA
3	BINZA SEKONDARI	249	5	BUSILILI, BUGARAMA, NG'WIGWA, SUKUMA, ZANZUI, NYA LIKUNGU, MWABAYANDA NA SOLA.
4	NYALIKUNGU SEKONDARI	376	8	SHANWA, BINZA, MWAMASHIMBA, BUCHAMBI, KADOTO, SHISHIYU, JIJA, MASELA, SENG'WA, IS ANGA NA BUSANGI.
5	MALAMPAKA SEKONDARI	176	4	KULIMI, MWANG'HONOLI, NYABUBINZA, MATABA, MALAMPAKA NA BADI.

Tangazo hili limetolewa na;

  
Vivian M. Christian  
**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI**  
**HALMASHAURI WILAYA**  
**MASWA.**

Nakala: Mbao zote za Matangazo, **Wilaya ya Maswa.**

