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HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Telegrams: "MSW” S.L.P. 170,
Telephone: 028 2750271 MASWA,
Fax: 028 2750376 SIMIYU.
E-mail: ded@maswadc.go tz
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TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Maswa kwa kushirikiana na
Ofisi ya Mtakwimu Mkuu wa Serikali (NBS) wanapenda kuwataarifu walioomba
nafasi za kazi za muda za Sensa 2022 kwa nafasi za Makarani, Wasimamizi wa
Maudhui na Msimamizi wa TEHAMA kuwa Usaili utanyika kuanzia tarehe
19/07/2022 na 20/07/2022. Aidha Usaili katika nafasi za Makarani na
Wasimamizi wa Maudhui utafanyika ngazi ya Kata (kwa kila Kata) na Usaili wa
Wasimamizi wa TEHAMA utafanyika ngazi ya Wilaya kama ilivyoainishwa katika
Ratiba hapo chini.
Wasailiwa waliokidhi vigezo vya Usaili wanapaswa kuzingatia mambo
yafuatayo:
% Cheti cha Elimu na Taaluma
% Cheti cha kuzaliwa
< Kitambulisho cha NIDA au namba ya Nida au kitambulisho kingine
chochote
< Kila msailiwa atajigharamia chakula, usafii na Malazi
& Wasailiwa wanatakiwa kufika katika eneo la Usaili saa 1:00 asubuhi
& Orodha ya majna ya waombaji walioitwa kwenye Usaili
imeambatanishwa :

NA | NAFASI ENEO LA USAILI TAREHE MUDA

] Msimamizi wa UKUMBI MKUBWA 19.07.2022 1:00 ASUBUHI
TEHAMA WA HALMASHAURI

2 KARANI MAKAO MAKUU YA | 20.07.2022 1:00 ASUBUHI

KILA KATA '

3 Msimamizi wa MAKAO MAKUU YA | 20.07.2022 1:00 ASUBUHI
MAUDHUI KILA KATA

Tangazo hili imetolewa na; o a\m'm’

Vivian N Chidien SISTNET

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI WILAYA
MASWA.

Nakala: Mbao zote za Matangazo- Wilaya ya Maswa




