

Telegrams: "MSW"
Telephone: + 028 2750271
Fax: + 028 2750376
E-mail: ded@maswadc.go.tz



S.L.P 170,
MASWA,
SIMIYU.

Kumb.Na.MDC/ADM/10/30.VOL.I/62

24 Machi, 2021

YAH: TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – NAFASI 1

Halmashauri ya Wilaya ya Maswa kupitia kibali cha ajira mbadala **Kumb. Na.FA.170/533/01"B"/53** cha tarehe **16 Februari 2021**, kilichotolewa na Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora ina Tangaza nafasi wazi moja [1] ya Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja la II.

1.0. Sifa za Mwombaji:-

- Wahitimu wa kidato cha nne au sita wenye cheti cha Utunzaji Kumbukumbu [NTA Level 5] katika mojawapo ya fani za Afya, Masjala, na Aridhi.

2.0. MAJUKUMU YA KAZI

- (i) Kutafuta kumbukumbu /Nyaraka/Mafaili yanayohitajiwa na wasomaji
- (ii) Kudhibiti upokeaji, uandikishaji wa kumbukumbu au nyaraka na utoaji wa nyaraka.
- (iii) Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu au nyaraka katika makundi kulingana na Somo husika [Classification and boxing] kwa ajili ya matumizi ya ofisi.
- (iv) Kuweka/kupanga kumbukumbu na nyaraka mbalimbali katika mafaili
- (v) Kuweka /kupanga kumbukumbu/nyaraka katika reki [file racks/cabinet] katika masjala/vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu.
- (vi) Kuweka kumbukumbu [barua,nyaraka nk.] katika mafaili.
- (vii) kushughulikia maombi ya kumbukumbu na nyaraka kutoka Taasisi za Serikali.
- (viii) Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa.

3.0. MASHARTI YA JUMLA

- Awe raia wa Tanzania.
- Awe na umri wa kuanzia miaka 18 hadi 45

- Waombaji waambatanishe na nakala za cheti cha kuzaliwa, vyeti vya kuhitimu mafunzo ya Mtunza Kumbukumbu na vyeti vya kidato cha nne vilivyodhibitishwa na Wakili au Mahakama.
- Muombaji ambatanishe picha mbili [2] ndogo ya rangi [passport size] ya hivi karibuni
- Testimonials, Provisional results, Statement of results na hati za matokeo ya kidato cha nne na sita [form VI and form IV result slip] **HAVITAKUBALIWA.**
- Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimekaguliwa na kuthibitishwa na mamlaka husika.
- Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba isipokuwa kwa Kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

4.0. NGAZI YA MSHAHARA

Mshahara: Ngazi ya **TGS B** kwa mwezi.

5.0. UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI

Maombi yote yatumwe kwa:-

Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya wilaya ya Maswa,
S.L.P. 170,
MASWA –SIMIYU.

Mwisho wa kupokea maombi ni **tarehe 07.04.2021 saa 9.30 alasiri.**

NB:

Tangazo hili linapatikana katika Tovuti ya Halmashauri www.maswadc.go.tz Tovuti ya Sekretarieti ya Ajira www.ajira.go.tz na katika mbao za matangazo za Halmashauri na Mkoa wa Simiyu.



Dr.Frederick D.Sagamiko
**MKURUGENZI MTENDAJI (W),
HALMASHAURI YA WILAYA
MASWA,**

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA**