JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA

Kumb.Na. MDC/ADM/10.2/VOL 11l/32 23/09/2025

YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Halmashauri ya Wilaya ya Maswa imepata idhini ya kulekeieza ikama na Bajeli kwa
mwaka wa fedha 2024/2025, kupitia barua yenye. Kumb. Na. FA. 97/288/01/A/25 ya
tarehe 29.04.2025, iliyotolewa na Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi
wa Umma na Utawala Bora. Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Maswa
anatangaza nafasi za kazi ya Mwandishi Mwendesha ofisi Daraja la Il na Msaidizi
wa Kumbukumbu Daraja la Il kwa Masharti ya kudumu, hivyo watanzania wote wenye
sifa hizo mnakaribishwa kutuma maombi ya kujaza nafasi hizo kama ifuatavyo: -

1.0 MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA |l (NAFASI 1)
1.4 MAJUKUMU YA KAZI
i.  Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida na za siri;

ii. Kupokea wageni na kuwasaili shida zao na kuwaelekeza sehemu wanapoweza
kushughulikiwa:

lii. Kutunza taarifa na kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za vikao,
safari za Mkuu wake na ratiba za kazi zingine;

iv.  Kutafuta majalada na nyaraka zinazohitajika katika utekelezaji wa majukumu ya
kazi;

v. Kupokea majalada na kusambaza kwa Maafisa walio katika
Idara/Kitengo/Sehemu husika;

vi. Kukusanya, kutunza na kuyarejesha majalada na nyaraka sehemu zinazohusika.
vii. Kupanga dondoo na kufanya maandaiizi ya vikao mbalimbaii; na

viii. Kuandaa orodha ya mahitaji ya vifaa vya Ofisi. Kufanya majukumu mengine
atakayopangiwa na Mwaijiri wake.
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1.1.1 SIFA ZA MWOMBAJI

Mwombaji awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne (Form Four) au Kidato cha Sita
(Form Six) Mwenye Stashahada (Diploma) ya Uhazili au cheti cha NTA level 6 ya
Uhazili. Aidha, awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno
100 kwa dakika moja na kupata programu za kompyuta za ofisi kama vile: Word, Excel,
Powepoint, Internet, E-mail na Publisher kutoka chuo chochote kinachotambuliwa na
Serikali. .

1.1.2 NGAZI YA MSHAHARA

Ngazi ya mshahara wa Serikali TGS C.

1.2.0 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA Il (NAFASI 04)
1.2.1 MAJUKUMU YA KAZI

i. Kuorodhesha barua zinazoingia masjala kwenye rejista.
i. Kuboresha barua zinazotoka nje ya Halmashauri.
il Kusambaza majalada kwa Watendaiji (Action Officers)

iv. Kupokea majalada yanayorudi masjala kutoka kwa Watendaji.
(Action Officers).

V. Kurudisha majalada kwenye kabati la majalada.

Vi. Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya Halmashauri.

1.2.2 SIFA ZA MWOMBAJI
Wahitimu wa kidato cha nne au sita wenye cheti cha [NTA Level 6] au Stashahada
katika fani ya masjala kutoka vyuo vinavyotambuliwa na na Serikali na wenye

ujuzi wa kompyuta.

1.2.3 NGAZI YA MSHAHARA
Ngazi ya mshahara wa Serikali TGS C
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MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI

vi.

vii.

viii.

M.

Xii.

Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri usiopungua
miaka 18 na usiozidi miaka 45;

Waomabaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na
wanapaswa kuaninisha kwenye mfumo wa kuombea ajira aina ya ulemavu
walionao.

Waombaiji wote waambatishe cheti cha kuzaliwa kilichothibitishwa na
Mwanasheria/ Wakili;

Waombaji ambao tayari ni watumishi wa Umma na wamejipatia sifa.
zakuingilia katika kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za
maombi ya nafasi za kazi kwa Waajiri wao na Waajiri wajiridhishe ipasavyo.

Waombaji waambatishe maeiezo binafsi yanayojitosheieza (Detailed CV)
yenye anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya
wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika.

Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, maelezo, nakala za vyeti
vilivyothibitishwa na Mwanasheria/ Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha
Nne, Kidato cha Sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya
kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika.
Testmonials Provisional Results Statement of Rusults hati matokeo za
kidato cha nne na sita (FORM IV FORM VI RESULTS SLIPS)
HAVITAKUBALIWA.

Waombaiji walisoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa
na kuidhinishwa na Mamilaka husika (TCU, NECTA na NACTE)

Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi
kuomba isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

Waombaiji watakao wasilisha taarifa na sifa za kughushi watachukuliwa
hatua za kisheria.

Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 06/10/2025 saa 09:30 Alasiri.
Muhimu: Kumbuka Kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi
iliyosainiwa pamaoja na vyeti vya elimu.Barua zote za maombi ziandikwe
kwa;,
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Mkurugenzi Mtendaji (W),
S.L.P 170,
MASWA.

Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa Ajira
{(Recruitment Portal kupitia anuani ifuatayo: hitlps:/portal.ajira.go.tz Anuani
hii pia inapatikana kwenye tovuti ya Sektretarieti ya Ajira kwa kuingia
sehemu iliyoandikwa “Recruitment Portal’

tangazo hili HAYATASH

Imesainiwa na:-

MKURUGENZI MTENBAXL (W) ¢
HALMASHAURI YA WIRAYA 71

MASWA
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