

**HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA**  
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Maswa)

Telegrams: "MSW"  
**Telephone:** + 028 2750271  
**Fax:** + 028 2750376  
**E-mail:** [ded@maswadc.go.tz](mailto:ded@maswadc.go.tz)  
Kumb. Na. CADM/5/13/Vol.II/97



S.L.P 170,  
**MASWA,**  
**SIMIYU.**

21.8.2017

**TANGAZO LA KAZI**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya wilaya ya Maswa anawatangazia wananchi wenye sifa stahili kutuma maombi ya nafasi za kazi kama ifuatavyo:

1. Dereva Daraja la II – **Nafasi 2**

**(a) Sifa za Mwombaji:**

- (i) Awe na elimu ya kidato cha IV au VI
  - (ii) Awe na leseni daraja la "C"
  - (iii) Awe na uzoefu wa kuendesha magari kwa muda usiopungua miaka mitatu bila kusababisha ajali
  - (iv) Awe na cheti cha Majaribio ya Ufundi Daraja la II
  - (v) Awe na cheti cha kuzaliwa
- (b) Mshahara:** Ngazi ya TGOS A sawa na Sh.300, 000 kwa mwezi.

2. Mtendaji wa Kijiji Daraja la III – **Nafasi 3**

**(b) Sifa za Mwombaji**

- (i) Awe na elimu ya kidato cha IV au VI
  - (ii) Awe na Astashahada/cheti katika moja ya fani zifuatazo:
    - Utawala
    - Sheria
    - Elimu ya Jamii
    - Usimamizi wa fedha
    - Maendeleo ya Jamii au
    - Sayansi ya Jamii kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma au chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali
  - (iii) Awe na cheti cha kuzaliwa
- b) Mshahara: Ngazi ya TGS B sawa na Sh.390,000 kwa mwezi.

**Muhimu:** Barua za maombi ziambatanishwe na nakala za vyeti vya Elimu, Taaluma na cheti cha kuzaliwa.

Maombi yote yatumwe kwa:  
Mkurugenzi Mtendaji (W),  
Halmashauri ya wilaya ya Maswa,  
S.L.P 170,  
**Maswa –Simiyu.**

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 21.9.2017 saa 9.30 alasiri.

Dr.Sagamiko F.D  
**MKURUGENZI MTENDAJI (W),**  
**HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA,**  
**SIMIYU.**