HALMASHAURI YA WILAYA YA. MASW__A
[Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzl Mtendaiji]

MSW S.L.P. 170,
Telegrams: * ! .
Tglzghone: +0282750271 MASWA
Fax: + 0282750376

E-mail: ded@maswadc.go.tz

Kumb. Na. MDC/ADM/F. 11/51 24/03/2022

TANGAZO LA K£7Z1YA MKATABA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Maswa anawatangazia
wananchi wote wenye sifa zilizoainishwa' kwenye Tangazo hilo kuomba
nafasi za kazi ya Mkataba wa ukusanyaji wa mapato ya ndani ya
Halmashauri katika Mji wa Maswa na Malampaka.

Wakusanyaji wa mapato (Nafasi 4).
Majukumu ya kazi:- “

1. Kukusanya mapato ya ndani ya Halmashauri kwa kutumia mashine
za Kielectronic za kukusanyia mapato (POS).

2. Kuhakikisha fedha iliyokusanywa kupelekwa benki kwa wakati.

3. Kuhakikisha mapato yote yanayopaswa kukusanywa na Halmashauri
na yanakusanywa kwa usahihi.

Sifa:

Waombaji wawe wenye Elimu ya Kidato cha nne na kuendelea ambao
wana uelewa wa kutumia simu za tachi, sababu mapato yote ya Serikali
yanakusanywa kwa kutumia mashine za Ki-electronic za kukusanyia
mapato (POS) ambayo ina application sawa na simu za tachi.

Masharti ya waombaji katika kazi hii.

1. Awe raia wa Tanzania, umri kati ya miaka 21 hadi 45.



. Waombaji wote wawe wameambatanisha cheti cha kuzaliwa na
kitambulisho cha NIDA.
itosheleza

kuaminika
zao za

. Waombaji waaambatanishe maelezo binafsi .yanayoj
(Detached CV) yenye anwani na namba Yya simu Za .
pamoja na majina matatu ya wadhamini (referees) Na anua

kudumu ambapo wadhamini wawe na mali sisizohamishika.

. Maombi yaambatane pamoja na nakala ya vyeti vyoté vya kitaaluma
vya waombaiji. i
(Maswa

. Awe tayari kupangiwa kituo chochote cha kukusanya mapato

mjini au Malampaka).

Awe mwaminifu na mwadilifu katika ukusanyaji wa mapato ya Serikali

- na kuhakikisha fedha za Serikali hazipotei.

a na kufuata atakayopangiwa na Mkuu wake

. Awe tayari kupoke
kanuni za fedha.

pasipo kuvunja taratibu na

BARUA ZOTE ZITUMWE KUPITIA ANUANI :

MKURUGENNZI MTENDAJI (W), 3
HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA, { |

S.L.P. 170,
MASWA.

Pia barua zipelekwe masjala ya wazi ya Halmashauri ya Wilaya
Maswa kuanzia tarehe 24/03/2022 na mwisho wa kupokea maombi

tarehe 01/04/2022 saa 9:30.




