JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA

Tarehe 25/05/2023

TANGAZO

MWALIKO WA KUMPATA FUNDI MJENZI (local fundi)

KAZI: UJENZI WA JENGO LA UTAWALA (ADMINISTRATION BLOCK)-SINGLE
STOREY BUILDING

p Mwaliko huu wa Kotesheni unatokana na Tangazo la Jumla la Ununuzi (TJU) kwa

ajili ya [HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA kwa Mwaka 2022/2023 wa
fedha unaoonekana katika TANePS kwa kazi inayotangazwa kama ifuatavyo:

NA KAZ| NAMBA YA ZABUNI

1. |UJENZI WA JENGO LA | LGAM09/2022/2023 WIFA/01
1" " |UTAWALA (ADMINISTRATION
BLOCK) - SINGLE STOREY :
BUILDING ’

2. "Halmashaun' ya Mlaya ya Maswa imepokea/ fedha kutoka Serikali kuu kwa ajili

ya ujenzi wa jengo la Utawala (Administratign block (HQ) - Single Storey Building),

~na inakusudia kutumia sehemu ya fedha hizi kulipia malipo halali chini ya Mkataba

afnbéo Mwaliko wa Kotesheni hii umetolewa. Hivyo, Mkurugenzi Mtendaji anaalika

mafundi wote kutoka Taasisi za Serikali , watu binafsi ,Vikundi na Mashirika ya
umma waombe zabuni kwa wenye sifa zifuatazo:



i.  Awe anajua kusoma na kuandika

ii. Awe na vyeti vya fani ya uhandisi Ujenzi kwa ngazi ya daraja la | na kuendelea
na amesajiliwa na bodi ya wahandisi (ERB).

iii. Awe na akili timamu na umri wa Zaidi ya miaka 18

iv. Asiwe amewahi kushitakiwa na kuhukumiwa kwa kosa lolote la jinai au )
kuthibitika kushindwa kutekeleza kazi zinazofanana na hii/hizi mahali popote.

v. Awe na uwezo wa kusoma na kutafasiri Michoro/Ramani/BOQ kwa usahihi

vi. Awe na uzoefu wa kazi za ujenzi wa majengo makubwa (N: B Mwenye uzoefu
wa kujenga majengo yaliyotajwa hapo juu atapewa kipaumbele ). Atoe
uthibitisho wa kimaandishi kutoka kwa waajiri wasiopungua wawili aliowahi
kufanya kazi nao ndani ya miaka 2 (2020-2022)

vii. Awe na uwezo wa kuajiri mafundi wasaidizi/vibarua na kuwalipa kwa wakati

viii. Awe na uwezo wa kumiliki au kukodi vitendea kazi muhimu katika ujenzi wa
majengo kama Compactor, Dump levels/Levelling Machines, nk).

ix. Awe na wafanyakézi Wenye ujuzi wa maeneo yote yaliyoainishwa kwenye :
mchoro (Civil Technicians, Architects) vyeti vyao viambatanishwe.

x. Fundi awe na namba ya Usajili ya mlipa kodi (TIN)

xi. Awe tayari kulipa tozo za Serikali kama;

a) Kodiya Zuio (withholding Tax 5%).
b) Ushuru wa Huduma (service levy 0.3%)
Mafundi ujénii watakaopenda kuomba kazi hii wanatakiwa kuchukua nyaraka za zabuni
hii katika ofisi ya Mkuu wa Kitengo cha Usimamizi wa Ununuzi kuanzia tarehe 25/05/2023

ya tangazo hili, siku za kazi kuanzia saa 1:30 asubuhi hadi saa 9:30 alasiri
Mafundi ujenzi watakaochukua nyaraka za zabuni, wanatakiwa kusoma nyaraka hizo na
kuzielewa, kuzijaza vizuri kwa kufuata maelekezo yaliyomo kwenye nyaraka hizo,

3 Unakaribishwa kuwasilisha Kotesheni (Bei) Kwa ajili ya utoaji huduma Kama
ilivyoelekezwa kwenye Maelekezo ya Mahitaji- na Bei kama ilivyofafanuliwa katika
¥ Sehemu ya Pili.

4. Kotesheni  zote zijazwe kikamilifu kwa kuainisha Namba ya Kotesheni



[LGA/109/2022/23/W/FA/01 -UJENZI WA JENGO LA UTAWALA na
kuwasilishwa kwa KATIBU WA BODI YA ZABUNI - HALMASHAURI YA
WILAYA YA MASWA, S.L.P 170, MASWA - SIMIYU.

Maombi ya zabuni yatalipiwa kiasi cha Tshs. 100,000.00 (Mia Moja Elfu tu) Fedha
hizi- hazitarudishwa. Unapoleta maombi kumbuka kuweka stakabadhi uliyolipia )
ada ya uzabuni. Malipo yatafanyika kwa njia ya kielektroniki kwa kupewa Control
Namba katika ofisi ya Mapéto .Maombi yote yaambatanishwe na risiti ya kununulia
zabuni

Tarehe ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni 01/06/2023 kabla ya SAA 4.30
ASUBUHI na Kotesheni zitafunguliwa mara tuu baada ya muda wa mwisho wa
kupokea katika ukumbi mdogo wa Halmashauri ya Wilaya ya Maswa.

Kotesheni ambazo hazijawasilishwa katika box la kupokelea zabuni au
zitakazowasilishwa katika muundo usiokubalika hazitakubaliwa wala kuzingatiwa
kwa ajili ya tathmini bila kujali mazingira yoyote yale.




