HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA

SHULE YA SEKONDARI NG’HUMBU
S.L.P 292,
MASWA — SIMIYU

SIMU:- 0757288568 — KAIMU MKUU WA SHULE
0719674559 - MWL. TAALUMA

TAREHE: 14/12/2020
Kumb. Na .....oooooiii .

JINA LA MWANAFUNZI;

YAH; MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI NG’HUMBU
WILAYA YA MASWA MKOA WA SIMIYU MWAKA 2021

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza (I) katika
Shule hii kwa mwaka 2021/2022 katika Shule ya Sekondari Ng’humbu. Shule ni ya KUTWA
(WAVULANA KWA WASICHANA) ipo katika Kata ya Isanga, wilaya ya Maswa, mkoani
Simiyu. Kwa wanafunzi wanaotokea mikoa ya nje kupitia MWANZA au SHINYANGA,
Chukua/ panda magari yaendayo MASWA na Kwa wanafunzi wanaotokea BARIADI kupitia
MASWA MIJINI kuelekea SHINYANGA, Shukia kituo cha NJIAPANDA YA SHINYANGA-
MALAMPAKA. Kisha usafiri wa pikipiki 3km hadi shuleni.

Muhula wa kuanza masomo ni tarehe 11/01/2021.unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia
tarche 11/01/201 Na mwisho wa kuripoti ni tarehe 15/01/2021

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA.

SARE YA SHULE.
(a) WASICHANA
(i) . Sketi mbili (2) kitambaa cha damu ya Mzee , Sketi ziwe na marinda (pleasts )

ya wastani wa nchi moja (1) ya kuelekea upande mmoja, Urefu ufunike magoti
nchi sita (6) Kitambaa kimeambatanishwa kwenye fomu.

(i1). Shati mbili (2) Tetroni za mikono mifupi, Zisishonwe kwa kubana mwili na
ziwe ndefu za kuchomekea wakati wote.

(iii) . Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunka miguu visivyo na urembo wala visigino virefu .

(iv). Soksi nyeupe ndefu jozi mbili ( Stoking ) THE HEADMASTER
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(v) Sweta lenye rangi ya Sketi.

(vi) Rangiya Hijabu kwa Waislamu ifanane na sare ya Shule.

(b) WAVULANA;
(i) Seruvali mbili (2) zarangi ya damu ya mzee zenye marinda mawili na mifuko
mitatu (3) isivo ya kubandikwa.

(ii) Shati mbili (2) tetroni mikono mifupi . shati itachomekewa ndani ya suruali
muda wote.

(i) Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunika miguu, visivyo vya urembo.
(iv) Soksi dark blue, jozi mbili (2).
(v) Swetalenye rangi ya suruali. Kitambaa kimeambatanishwa kwenye fomu.

(¢) Sareya michezo kwa shule hii traki—suti randi ya dark blue na viatu vya raba. Hii ni
kwa wote, wavulana na wasichana

(d) Daftari 10, (aina ya counter book) kalamu na mkebe wa hesabu

(¢) Kamusi ya Kiingereza kwa Kiingereza ni lazima aje nayo.

1.0 Sheria na kanuni muhimu za shule hii.
Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu no. 25 ya Mwaka 1978 na kama
ilivyolekebishwa kwa sheria Na. 10 ya Mwaka 1995. Aidha, inazingatia miongozi yote
mayotolewa na Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi, yenye dhamana ya elimu
nchini na Ofisi ya Waziri Mkuu — TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na uendeshaji
Elimu. Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa
maandishi na utapewa nakala yake mara baada ya kuripoti shuleni .

(a) Heshima kwa Viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamii kwa
ujumla ni jambo la lazima.

(b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya
shule ni lazima. :

(¢) Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni (Preparation).

(d) Kuwai katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa

(e) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kawepo ndani
na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii.

(f) Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule.

(g) Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa.

(h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote na

(1) Kutunza mali za Umma :

3.2 Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa shule

(a) Wizi.
(b) Uasherati na Ushoga. TVT MEADMASTER
(¢) Ubakaji. N-HUMBU SEC, SCHOQL -
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2.0

2.1

2.2

(d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi,
cocaine, mirungi, kubeli na kadhalika

(e) Kupigana au kupiga

(f) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

(g) Kudharau bendara ya Taifa

(h) Kuwa mjamzito/ kupata mimba

(1) Kutoa mimba

() Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama

wa shule au watu
(k) Kukataa adhabu kwa makusudi

(I) Kuwa na simu ya mkononi.

Naambatanisha na fomu zifuatazo

Medical Examination form ambayo itatakiwa kujazwa na Mganga Mkuu wa Hospital
ya Serikali. Pia fomu hii aje nayo Mwanafunzi siku ya kuripoti shuleni

Naambatanisha pia form ya Historia ya Mwanafunzi na mkataba wa kutoshiriki katika
migomo, fujo na makosa ya jinai .

2.3 Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo yanayotolewa shuleni.

3.0 Siku yakuripoti mwanafunzi aje shuleni na mzazi au mlezi.

4.0 Tafadhali soma kwa makini maelezo/ maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII

FURAHA S. MLAMBALAMBA
KAIMU MKUU WA SHULE



FOMU YA MAMBO BINAFSI NA MIKATABA YA MWANAFUNZI/MZAZI /MLEZI
NA SHULE (PERSONAL PARTICULARS)

(IJUZWE KWA HERUFI KUBWA)

1. Jinakamili ........

2. Tarehe ya kuzaliwa;
Tarehe ............... TOAWRZE ..o i nes sysannss v ons TOWAKE. . 0 i

3. Uraia; . . Kabila; . »
4. (a) Anwam kanuh ya nyumbam (yaam kwa wazaz:)

® Wakan wote wa masomo taja mahah utakapokaa

5. (a) Jinala Mzazi/Mlezi .. hallamefarﬂq
Anwani yake . :
IE73 -5 T MO ROREC e R T L G I W e Wa
Simu;

TAMKO LA MWANAFUNZI

6. (a) Mimi .. . : ..ninakiri na kukubali kwamba

kipindi chote cha masomo sxtajﬂzusmha na n:ugomo/ fujo/ makosa ya jinai,

ikitokea sheria zichukue mkondo wake
L e B S S e T T N e WL WE T e e L

TAMKO LA MZAZI1 / MLEZI

(b) Mimi ......................eoo.... MzaziMleziwa ..................

ninakiri na
kukubaliana na sheria, kanuni na taratibu za shule, na pia nitatekeleza maelekezo
mengine yatakayotolewa na shule.

7. (a) Majina ya ndugu wa kiume

oW N e

(b) Majina ya ndugu wa kike
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MINISTRY OF EDUCATION AND VOCATION TRAINING.

NG’HUMBU SEKONDARY SCHOOL
P.O. BOX 292,
MASWA.

>

FORM FOR MEDICAL EXAMINATION: (FORM B)

This form must be completed by Government Medical Officer
Student’s full name ...
Presentage .........................

Blood Test .......oviiiiii i,

Stool Examination .

Tx.Test ..cnvie

BB cocnc o o e o e i s ey e e e
EYe QiSOTAEr ;... .cn it e e e e e
Ear Disorder ...............ooocooiiiiil

EarDisease ............ocoooiiiiiivi i,

INOSE THSBASC .. oo vionvinsiion susiuniiae fon o s e st Sl e e e
Anemia..........

Chost e e

Operations ...........

Serious ACCIAentS ..........c.ooiuitiie i e

12 ¢ 5 T SO RS SRV g T

ADDITIONAL INFORMATION  EG. Physical defects or impairment, chronic or
family disease

I certify that I have personally examined Mr. MiSS .............ooviivinininen. ...
cveveeenor... And found him/ her/fit/unfit to passed further study.

Signature ........................ Designation ........................
ve HEADMASTER
N(;"-HUMBU SEC. SCHOOL
BOX 292-MASWA
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