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JINA LA MWANAFUNZI

S.L.P 170, MASWA.

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI ZEBEYA WILAYA YA
MASWA MKOA WA SIMIYU MWAKA 2021.

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza (1) katika shule hii
mwaka 2021 Shule ya Sekondari Zebeya ipo katika kata ya Senani.

Muhula wa kuanza wa masomo unaanza tarehe 11/01/2021 unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia
tarehe 11/01/2021 na mwisho wa kuripoti ni tarehe 24/01/2021.

Mambo muhimu ya kuzingatia
SARE YA SHULE

(A) WASICHANA

i. Sketi mbili nyeusi kitambaa cha suti siyo sukari —sketi ziwe za rinda boksi ndefu
iguse kisigino cha mguu, kitambaa kimeambatanishwa kwenye fomu.

ii. Shati mbili (2) Tetroni za mikono mifupi; zisishonwe za kubana mwili na ziwe ndefu
za kuchomekea wakati wote.

i, Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunika miguu visivyo na urembo wala visigino virefu
vyenye kamba.

iv. Soksi ndefu jozi mbili rangi nyeupe.

V. Sweta mbili rangi ya bluu.

NB.Rangi ya hijabu ifanane na sare ya shule.



(B) WAVULANA
Suruali mbili nyeusi zenye marinda yasiyozidi mawili na mifuko mitatu isiyo ya
kubandika isiwe ya kubana iwe yenye kitambaa cha Suti.

Shati mbili nyeupe tetroni zenye mikono mifupi.

Viatu vyeusi vya Ngozi -vyenye kamba ,visivyo na sori ndefu au nene
Soksi ndefu jozi mbili nyeusi.

Mkanda wa ngozi usiwe na chuma kikubwa.

Sweta mbili rangi ya bluu.

TANBII: Suruali za jeans haziruhusiwi.

(C) MAVAZI YA KAZI NA MICHEZO.

WASICHANA.

Sketi nyeusi,raba nyeusi na tisheti ya rangi nyekundu yenye kora

WAVULANA.

Suruali nyeusi,raba nyeusi na tisheti ya rangi nyekundu yenye kora

KWA WOTE: Suruali au track rangi nyekundu )

MAHITAJI MENGINE;

Waje na ndoo ndogo na mfagio wa chelewa

MAHITAJI YA TAALUMA

>

>
>
>

Mfuko wa kubebea daftari(school bag)
Bofa(mathematical set)
Dictionary(kamusi)

Daftari ishirini(20)

3.1 SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Elimu Na.25 ya mwaka 1978.Aidha inazingatia
miongozo inayotolewa na wizara ya elimu na mafunzo ya ufundi nchini.sharia na kanuni
muhimu za shule ni:-

a)
b)

c)
d)

e)

e)

Heshima kwa viongozi,wazazi wafanyakazi wote wanafunzi wengine na jamii kwa
ujumla ni lazima.
Mahudhurio mazuri katika kila shughuli za ndani nje ya darasa kulingana na ratiba ya
shule ni lazima.
Kuwahi katika shughuli za shule na nyingine utakazo pewa.
Kufahamu mipaka ya shule,na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na
nje ya mipaka hiyo.
Kutunza usafi wa mwili,mavazi na mazingira ya shule.
Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa
Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote na
Kutunza mali za umma



Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa shule.

Wizi

Uasherati na ushoga

Ubakaji

Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bagi, cocaine, mirungi,
kubeli na kadharika.

Kupigana au kupiga.

Kuharibu kwa makusudi mali za umma.

Kudharau Bendera ya Taifa.

Kuwa mjamzito/kupata mimba.

Kutoa mimba.

Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au
watu.

Kukataa adhabu kwa makusudi.

Kuwa na simu ya mkononi

Naambatanisha na fomu zifuatazo;

Medical Examination Form ambayo itatakiwa kujazwa na Mganga Mkuu wa Hospitali ya serikali.
Pia fomu hii aje nayo mwanafunzi siku ya kuripoti shuleni.

Naambatanisha pia fomu ya historia ya mwanafunzi na mkataba wa kutoshiriki katika migomo,
fujo na makosa ya jinai.

Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezoYanayotolewa shuleni

Siku ya kuripoti mwanafunzi aje shuleni na mzazi au mlezi

Tafadhari soma kwa makini maelekezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII

JOSEPH MTAKI LWANGATO
MKUU WA SHULE



FORM B
MASWA DISTRICT COUNCIL

SALAGE SECONDARY SCHOOL,
P.0.BOX 274,
MASWA - SIMIYU.

TO THE MEDICAL OFF ICER,

FORM FOR MEDICAL EXAMINATION.
Please examine the below mentioned girl/boy as to her/his fitness for studies in this school.

(This form must be completed by a government medical officer)

Student’s full name:

Present age:

Blood Test:

Stool Examination:

T.S. Test: 7 ’

Asthma:

Eye Disorder:

Skin Diseases:

Anemia:

Chest:

Pregnancy test for girls:

Operations:

Serious accidents:

Physical defects or impairment:

Any other infections/Deseases:
-

[ certify that I have personally examined Mr/Miss and found
—— ]

his/he fit to pursue further studies.

Signature Designation
- -

Official stamp:



OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA MA SERIKALI ZA MITAA

MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI NA MKATABA WA KUFUATA
- SHERIA ZA SHULE.

1. Jina la Mwanafunzi

................................................................................

2. Tarehe ya RUzaliWas s » s s comsriss i

4 Jina kamili 13 DaliET cos coesssge s o L L r——— Hai / amefariki

K +vveeveesnesesreesseseeesseeennns KAta voreoeeeeevoere. L0 D

Jina kamili la mlezi (kama hana mzazi)

......................................................

Uhusiano na mlezi

.............................................................................

Kazi ya Baba / Mlezi

...........................................................................

2 8 NP

Jamaa katika familia:-
(a)Jina la ndugu wa Karibu .....c.coeeeviiniiiiiineeecn e
(b)Jina la ndugu wa karibu

.......................................

() Yeye ni wa ngapi katika familia ......ccooooveeeivii e

“NB: Nathibitisha kuwa nimesoma na kuelewa vizuri sheria za shule hii na kwamba

nathibitisha kuwa sitashiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai.

Ee Mungu nisaidie.

Sahihi ya Mwanafunzi.



