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Msxman;um wa Uchaguzl J1mb0 l&\MaBWa Mashariki na

Masw'a Magh'embl kwa kuzm,gaﬂa kaﬁuni ya 14 ya
Kaﬂ\l}"} Za Uchagum wa Rms na Wabﬁng*.,ia Mwaka

KoTupi za Uchaguzl wa Serikali
: ani) za mwai;a 2020,

sifa na uwezo » 1 ' w za _Watenda]l wa

Uchagu21 Mkuu utakaofanylka tarehe 28 Oktoba 2020
kama ifuata\fyo - 4

F

L. MSIMAWZIWﬁ lq;Tuo CHA KUPIGIA
KURA-QAFA FASY Srsbe). .«

2. MSIMAMIZI MSAIDIZI WA KITUO CHA
KUPIGIA KURA (NAFASI 1,116).

3. KARANI MWONGOZAJI WAPIGA KURA
(NAFASI 558).
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A. SIFAZA WAOMBAJI WA NAFASI YA
MSIMAMIZI AU MSIMAMIZI MSAIDIZI WA
KITUO CHA KUPIGIA KURA

(a) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka
18 au zaidi;

(b) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa;

(c) Awe mwadilifu, mtifu na mwenye akili
timamu;

(d) Awe amemaliza elimu ya kidato cha nne (4) au

zaidi na anaweza kusoma na kuandika vizuri.

l ¢ Pia, anayeweza kuyaelewa Maelekezo ya
~ Wasimamizi wa Vituo vya Kupigia Kura; na
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(e) Ikiwezekana awe mkazi wa kata ambayo

anaomba.
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B. SIFA ZA WAOMBAJI WA NAFASI ZA KARANI
MWONGOZAJI WA WAPIGA KURA
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(a) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka
18 au zaidj;

(b) Awe mkazi wa kata ambayo atafanyia kazi ya
kuongoza wapiga kura;
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(c) Ikiwezekana awe mpiga kura wa kituo
anachofanyia kazi;

(d) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili
timamu;

(e) Awe na elimu isiyopungua kidato cha nne na
anayeweza kusoma na kuyaelewa Maelekezo
kwa Makarani Waongozaji Wapiga Kura; na

(f) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa.
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C. MALIPO

Malipo yatakuwa kama ifuatavyo:-
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Msimamizi wa Kituo siku ya Uchaguzi atalipwa
posho ya Tzs. 35,000 kwa siku kwa muda wa siku
mbili, posho ya chakula Tzs 15,000 kwa siku moja na
nauli Tzs 20,000;

Msimamizi Msaidizi wa Kituo atalipwa posho ya
Tzs. 30,000 kwa siku kwa muda wa siku mbili,
posho ya chakula Tzs 15,000 na nauli Tzs 20,000; na
Karani Mwongozaji Wapiga Kura atalipwa posho ya
Tzs 30,000 kwa siku moja na posho ya chakula Tzs
15,000.

L ¢ REF  PRASNTVE SRS S

MASHARITI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE.
. Waombap! ;xm%f;he maelezo binafsi (Detailed

C.V) yenye anuani na namba za simu za

~kuaminika pamoja na majina ya’ wadharmm
(Re.f,erees) Wamh M <"

e Maombi- yoté 'fdambatane na Vyetl vya taaluma,
nakala za Vyetl vya Kidato cha Nne, Kidato cha
Sita au kuhitimu mafunzo kwa kuzingatia sifa
kwa mujibu wa Tangazo hili.

e Waombaji waambatishe picha mbili ‘Passport size’

za hivi karibuni.
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¢ Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma
wapitishe barua zao za maombi ya nafasi za kazi
kwa waajiri wao.

e Waombaji watakaowasilisha taarifa na sifa za

kugushi watachu kuliwa hatua za kisheria.

¢ Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 27

Septemba , 2020.
Anuanj ya katuma maombi ya kazi ni:- |

Msimamizi wa,‘Uchagﬁ

Jimbo la Maswaﬂﬁgﬂgnk;m Maswa Magharlbl
s.L.p170 ¥F "‘hf -4
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