

HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA



TANGAZO

CHANGIA MAENDELEO YA WILAYA YA
MASWA KUPITIA NMB AKAUNTI NAMBA

30810000514

Jina la Akaunti ni:

MDC MISCELLENEOUS DEPOSIT

AU

M-PESA: **0754-512770**

AIRTEL MONEY: **0788-002966**

Jina ni: **Maswa District Council**

NB: Mara baada ya kufanya muhamala tutaarifu kwa ujumbe wa sms kupitia namba za simu hapo juu kwa kutaja ***Jina lako kamili, kata, kijiji au mahali unapokaa***, na ***kiasi cha fedha ulichoweka***

Limetolewa na;

**Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya
MASWA**