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YAH: TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Halmashauri ya Wilaya ya Maswa imepata idhini ya kutekeleza lkama na
Bajeti kwa mwaka wa fedha 2021/2022, kupitia barua Kumb.
Na.FA.170/533/01”B”/84 ya tarehe 20/12/2022, iliyotolewa na Katibu Mkuu,
Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.
Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Maswa anatangaza nafasi
za kazi ya Mtendaji Daraja la Ill kwa Masharti ya kudumu, Hivyo

Watanzania wote wenye sifa hizo mnakaribishwa kutuma maombi ya kujaza
nafasi hizo kama ifuatavyo:-

1.0 MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA 1ll - NAFASI 03

1.1. Sifa za Mwombaji: -

xv.  Wahitimu wa kidato cha nne au sita wenye cheti cha [NTA Level 5] au
Certificate katika moja ya fani zifuatazo.

xvi. Utawala
xvii.  Usimamizi wa Rasilimali watu
xviii. ~Maendeleo ya Jamii, Sheria, Usimamizi wa Fedha au
xix.  Sayansiya Jamii kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma
au chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali
XX. Awe na umri usiozidi miaka 45
xxi.  Awe na cheti cha kuzaliwa.

1.2. MAJUKUMU YA KAZI

(xxvii)  Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji,
(xxviii)  Kusimamia Ulinzi na Usalama wa Raia na Malj zao, kuwa mlinzi



(xxix) Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango ya

(xxx) Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.

(xxxi) Kutafasiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.

(xxxii) Kuandaa taarifa za Utekelezaji wa kazi katika eneo Iake. na
kuhamasisha wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya
kuondoa njaa, umaskini na kuongeza uzalishaji Mali.

(xxxv) Mwenyekiti wa kikao cha Wataalamu waliopo katika Kijiji.

(xxxvi) Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na Migogoro ya
Wananchi.

(xxxviii) Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.
(xxxix) Kazi nyingine utakazopangiwa na Mwajiri.

1.3 NGAZI YA MSHAHARA
Mshahara: Ngazi ya TGS B kwa mwezi.

3.0. MASHARTI YA JUMLA
~ o Awe raia wa Tanzania.

e Awe na umri wa kuanzia miaka 18 hadi 45

e Waombaji waambatanishe nakala za cheti cha kuzaliwa, vyeti vya

kuhitimu mafunzo na vyeti vya kidato cha nne vilivyothibitishwa na
Wakili au Mahakama.

e Awe na kitambulisho Taifa (NIDA)

Muombaji ambatanishe picha mbili [2] ndogo ya rangi [passport sizé]
ya hivi karibuni.

Testimonials, Provisional results, Statement of results na hati za

matokeo ya kidato cha nne na sita [form VI and form IV result slip]
HAVITAKUBALIWA. :

Waombaji ambao wapo kwenye Ajira, barua za rﬁaombi zZithibitishwe
na Waajiri wao.

Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi
kuomba isipokuwa kwa Kibali cha Katibu Mky Kiongozi
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4.0. UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI .

Maombi yote yatumwe kwa:-

Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya wilaya ya Maswa,
S.L. P. 170, I

MASWA -SIMIYU.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 23.01.2023 Saa 9.30 Alasiri.

NB:

Tangazo hili Imapatlkana katika Tovuti ya Halmashauri www. maswadc go.t

Tovuti ya Sekretarieti ya Ajira www.ajira.go.tz na katika mbao za matangaz
za Halmashauri na Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Simiyu.




