

## **TANGAZO LA NAFASI ZA UWAKALA WA BIDHAA ZA KIWANDA**

KAMPUNI YA NG'HAMI INDUSTRIES COMPANY LTD INAYOMILIKIWA NA HALMASHURI YA WILAYA YA MASWA-MKOANI SIMIYU YENYE USAJILI NAMBA 139430689, KUPITIA KIWANDA CHAKE KILICHOPO NJIAPANDA WILAYANI MASWA KINACHOJISHUGHULISHA NA USINDIKAJI WA VIAZI LISHE NA KUZALISHA UNGA LISHE UFUATAO:-

- UNGALISHE WA VIAZILISHE PEKEE
- UNGALISHE KWA AJILI YA WATOTO(TOTO'S FLOUR)
- UNGALISHE KWA AJILI YA FAMILIA (FAMILY FLOUR)
- UNGALISHE KWA AJILI YA KUPIKA VITAFUNWA(NUTRITIONAL BAKING FLOUR)

KAMPUNI INAWAKARISHA WOTE KUTUMA MAOMBI YA UWAKALA WA KUUZA BIDHAA TAJWA HAPO JUU.

### **MWOMBAJI ANATAKIWA KUWA NA SIFA ZIFUATAZO:-**

- AWE NA ANUANI NA MAKAZI YANAYOTAMBULIKA
- AWE NA LESENI YA BIASHARA
- AWE NA NAMBA YA MLIPA KODI(TIN)
- AWE NA OFISI INAYOTAMBULIKA (MAHALI PA BIASHARA).

MTU YEYOTE ALIYE TAYARI KUWA WAKALA WA BIDHAA ZA KIWANDA ATUME MAOMBI YAKE KWA:-

**MTENDAJI MKUU,  
KAMPUNI YA NG'HAMI INDUSTRIES COMPANY LTD  
S L P 7  
MASWA -SIMIYU  
BARUA PEPE; ceonindustries@gmail.com  
SIMU: 0759306255/0719048892**