HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA

TANGAZO KWA WANANCHI WENYE VIWANJA/MASHAMBA
Mkurugenzi wa Halmashauri y

] : a Wilaya ya Maswa anawatangazia wamilki wote
wa viwanja na Mashamba kati

ka Mamlaka ya Mji Mdogo wa Maswa, Malampaka
na Lalago ambao hawajalipa Kodi ya Ardhi.

Kulipia kodi ardhi ya viwanja na
mashamba yao kwa hiari hadi 31.01.2019.

Kuanzia tarehe 01.02.2019 tutaanza kupeleka majina ya wadaiwa sugu wa
kodi ya Ardhi mahakamani. Wamiliki hao watakamatiwa mali zao (Nyumba,
viwanja na magari) pamoja kufutiwa umiliki wa ardhi. Viwanja vyote
ambavyo havijajengwa na havilipiwi kodi ya Ardhi ikifika tarehe 31.01.2019
vitagawiwa kwa wamiliki wapya kuanzia tarehe 01.02.2019.

Wamiliki wote wafike ofisi ya Ardhi (W) siku ya Jumatatu hadi ljumaa kuanzia

saa 8:00 asubuhi hadi 9:30 alasiri kwa ajili ya kuchukua bili zao na kwenda
kulipia benki.
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