OFISI YA RAIS
TAWALA A MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA (OR-TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA :
SHULE YA SEKONDARI SUKUMA, S.L.P 210 MASWA SIMIYU

Kumb. Na MDC/SSS/S2221/J1/VOL.1/15 TAREH
E 15.12.2020

JINA LA MWANAFUNZI

FOMU YA KUJIUNGA NA SHUL
I A E YA SEKONDARI SUKUMA

SN;zla;‘ugﬁh%kx:E;\aggérwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika

< pbatbi s ..\Shu!e ya sekondari_sukuma ni ya kutwa, ipo umbali wa kilometa

=y k]ml ukielekea barabara iendayo lalago.

L Ugatwss wa muhula wa. kwanza wa masomo tarehe 11.01.2021 siku ya

aSUbUhi(% o ran)lvt\f: k;:ﬁka shuleni tarehe 11.01.2021 siku ya jumatatu saa moja kamili

Utahesab”.(a m.toro/ll(a uk(_)_s.a. Ifikapo tarehe 17.01.2021 kama hujaripoti shuleni

3 utosg]lllwa na_ kgkosa sifa za kuwa mwanafuni wa shule hii. Pia
mtoro/kutohudhuria shuleni bila taarifa yoyote utatozwa faini ya shilingi laki moja

f i ya kijiji kama faini k ila si
B s shileni: ] ini kwa kila siku ya utoro/

2.0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA
2.1Sare za Shule :
i Wavulana: Suruali pea mbili (2) rangi ya DARK BLUE kitambaa cha suti ikiwa na
marinda mawili {(ni marufuku kushona suruali mtindo wa modo), Shati pea
mbili (2) nyeupe Tetron mikono mifupi pamoja na Tai ya rangi ya dark blue
“jtakayovaliwa na sare ya Shule bila kuacha muda wote uwapo Shuleni.
Wasichana Sketi pea mbili (2) ndefu rangi ya Dark blue kitambaa cha suti
sikiwana rinda box mbele na nyuma na Tai rangi ya Dark blue itakayovaliwa na
sare ya Shule bila kuacha muda wote uwapo Shuleni. N.B. Rangi ya Hijabu
ifanane na sare ya Shule.
ii. Viatu vyeusi vya ngozi pea mbili (2) vya kufunika visivyo na kisigino kirefu au
<oli nene na soksi nyeupe pea mbili (2) na mkanda mweusi wa ngozi kwa
Wavulana, na viatu vyeusi vya ngozi vya kufunika visivyo na kisigino kirefu pea mbili
(2) nz soksi ndefu nyeupe pea mbili(2) “stocking” kwa wasichana.

iii.Daﬁ:éri COUNTER BOOK kumi (10) au zaidi, kalamu za wino kumi, penselt
kumi, majalada ya khaki kumi, mkebe wa hesabu mmoja (mathematical set),
rula mbili, vifutio vinne, wembe/kichongeo, mfuko/begi moja la kubebea daftari,
. pia aje na faili moja siku ya kufungua shule ni muhimu.

GHULE PAMOJA NA MAKOSA YANAYOWEZA

N.B NAKALA YA SHERIA, KANUNI MUHIMU ZA S YA
KUSABABISHA KUFU, CUZWAIKUSIMAIMISHWA SHULE UTAPEWA PINDI UMALIZAPO TARATIBU ZOTE ZA

USAJILI SIKU YA KUFUNGUA SHULE.
KARIBU SANA KATIKA SHULE YA SEKONDA&E*SUKUMA!!!!!!!
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