OFISI YA RAIS-TAMISEMI

HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA

FOMU YA KUJIUNGA NA MASOMO KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2021

MZAZIMLEZIWA.....coo.cooooveoeeoeveeeiee e e shule yamsingi
Unajulishwa kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika Shule ya
sekondari MWASAYI iliyopo kata yaMASELA wilayaya MASWA. Mkoawa SIMIYU
Hongera sana kwa fursahii ya kupata Elimu ya Sekondari katika serikali ya Jamuhuri ya
Muungano wa Tanzania awamu ya sita! Mwanao aripoti JUMATATU ya tarehe11/1/2021 na

mwisho wa Kuripotini JUMATANO ya tarehe13/1/2020 Mwanao aje akiwa na mahitaji

muhimu ya fuatayo:

WASICHANA:SKETI 2:MojaNyekundu ya PiliNyeusi zote zishonwe Zikiwa na Rinda Box
kwa kitambaa kizito cha suti,ziwendefu zi nazofunika kifundo cha mguu.SOKSI NYEUPE

Ndefu jozi 2.Viatuvyeusi vya ngozi vyenye kamba vinavyofunuka mguu vizuri Visiwe na
urembo wowote. SWETA rangi ya bluu iliyoiva vema.

WAVULANA: SULUARI 2: MOJA Nyekundu ya Pili Nyeusi Zishonwe Kwa Kitambaa
Kizito na Ziwe Ndefu Zenye Rinda Mbili KilaUpande.
Shati2: Nyeupe zenye mikono mifupi kitambaa cha Tetron ziwe ndefu za kuchomekea

wakati wote.
> Viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba vinavyofunika miguu vizuri visiwe na urembo.

» Nguo za michezo ni T-Shirt na/bukta au Track Suit: RangiyaBluutu!

> Viatu vya michezo ni Raba Rangi yoyote Kwawote.

Vifaavya Usafi hapa Shulenini: Ndoo ya Lita Kumi, Fyekeo Au Jembe lenye Mpini:

............................................................................................................

e MWANAO AJE NA
Vifaa vya Darasani: Daftari Kaunta 9 aje nazo 3 kwanza,l\d]cebg wa vifaa vya

[ ]
Hisabati,Kalamu za wino na risasi,Kamusi ya Kingereza nk.

NB :KABLA YA KURIPOTI SHULENI LAZIMA MWANAO APIMWE AFYA YAKE
KATIKA HOSPITALI/KITUO CHA AFYA/ZAHANATI/YA SERIKALI

‘KARIBU SANA MWASAYI SEKONDARI’’
....... (%\kﬂ(wuu WA SHULE:SIMU:0652523816/0688271699
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