
MRADI WA UJENZI WA KITUO CHA AFYA CHA IPILILO 

Ujenzi wa Kituo hiki unajumuisha Majengo Matano 

ambayo ni Nyumba ya Mtumishi, Jengo la Wagonjwa wa 

Nje (OPD), Jengo la Upasuaji, Jengo la Maabara na 

Jengo la Wodi ya Wazazi. 

 

Muonekano wa Majengo uko katika hatua zifuatazo 
leo tarehe 10/08/2021; 

 

1. Ujenzi wa Nyumba ya Mtumishi 

 



 

2. Ujenzi wa Jengo la Wagonjwa wa Nje 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



 

3. Ujenzi wa Jengo la Upasuaji 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



4. Ujenzi wa Jengo la Maabara 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



5. Eneo la Ujenzi wa Jengo la Wodi ya Wazazi 

 

 


