JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS -TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA.

MAWASILIANO: Shule ya Sekondari Mataba,
0754629287/0621932547 S.L.P.372,
Email:mataba2007@gmail.co, MASWA.

Kumb Na: MTSS/JOIN/V /20 01/12/2020

JINA LA MWANAFUNZL: ...
S.LP....coooin.

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MATABA
WILAYA YA MASWA MKOA WA SIMIYU MWAKA 2021.

1.0. UTANGULIZI:

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechugliwa kujiunga na kidato cha kwanza
katika shule hii mwaka 2021.

Shule itafunguliwa kwa muhula wa kwanza tarehe 11.01.2021 siku ya JUMATATU
unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe 11.01.2021 na mwisho wa kuripoti ni tarehe
18.01.2021 ndani ya siku saba (7).

2.0. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA.

2.1. Sare za shule

(a) Wavulana: Suruali (2) rangi ya kaki kitambaa cha suti ikiwa na marinda
mawili (2), shati mbili (2) nyeupe tetron mikono mifupi.

% Wasichana: Sketi mbili (2) moja rangi ya kaki na nyingine rangi ya
zambarau kitambaa cha Suti zikiwa na mshono wa Rinda Box ndefu zikiwa
juu ya kifundo cha mguu , na shati mbili (2) nyeupe Tetron mikono mifupi.

(b) Rangi ya Hijabu ifanane na sare za shule.
(i) Sare ya michezo: Bukta blue na T-shirt rangi ya nyekundu kwa wavulana na
wasichana ziwe na nembo ya shule na ni kwa ajili ya michezo tu.
(i) Raba kwa ajili ya michezo.

(c) Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunika visivyo na kisigino kirefu au soli nene na
soksi jozi mbili (2) kwa wavulana na viatu vyeusi vya ngozi vya kufunika
visivyo na kisigino kirefu na soksi ndefu jozi mbili (2) “Stocking” kwa
wasichana.

2.2. Mahitaji mengine.
1. Daftari kubwa kumi na moja (Counter book) 11.
2. Kalamu za wino na penseli
3. Mkebe wa hesabu.
4. Mfuko wa kubebea daftari (school bag).
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. Faili moja (1) kwa ajili ya kuhifadhia taarifa zako.



3.0.

SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE HII.

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978 na
kama ilivyorekebishwa kwa Sheria Na. 10 ya mwaka 1995. Aidha inazingatia
miongozo yote inayotolewa na Wizara ya Elimu, Sayansi,teknolojia na Mafunzo ya
Ufundi, yenye dhamana ya Elimu nchini na Ofisi ya Rais — TAMISEMI yenye
jukumu la Usimamizi na Uendeshaji Elimu. Unatakiwa kuzingatia mambo ya

msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa maandishi na utapewa nakala yake
mara baada ya kuripoti shuleni.
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Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na
jamii kwa ujumla ni jambo la lazima.

Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na
ratiba ya Shule ni lazima.

Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni (preparation).

Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa.

Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya
kuwepo ndani na nje ya mipaka hiyo wakati wa uanafunzi wako katika
shule hii.

Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule.

Kuvaa sare ya shule wakati wowote unapotakiwa.

Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote na

Kutunza mali za umma.

MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA AU
KUSIMAMISHWA SHULE.

Wizi.

Uasherati na ushoga

Ubakaji

Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine,
mirungi, kubeli na kadhalika.

Kupigana / kupiga.

Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

Kudharau Bendera ya Taifa.

Kuwa mjamzito / kupata mimba

Kuoa au kuolewa

Kutoa mimba

Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na
usalama wa shule au watu.
Kukataa adhabu kwa makusudi.

Kuwa na simu ya mkononi.

“KARIBU SANA MATABA SEKONDARI”
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OFISI YA RAIS -TAMISEMI
MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI NA MKATABA WA KUFUATA SHERIA ZA SHULE.

e JINA A MWONCGOTUNZE e e

. Tarehe ya Kuzaliwa: ...........oevvvvvvveennnnne

. KQZI YA BADA / MIEZI .ot e e e,

. Jamaa katika familia:-

(a)ldadi ya kaka .......cceeeieeeeeeeeeiiiiiiiis
(b)ldadiya dada ......cccceveivieeeeieeeeeees

(c) Yeye ni wa ngapi katika familia ..........cc.eeeeeee...

Nathibitisha kuwa nimesoma na kuelewa vizuri sheria za shule hii na kwamba

nathibitisha kuwa sitashiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai.

Ee Mungu nisaidie.

Sahihi na jina la Mwanafunzi.



PRESIDENTS’ OFFICE, -TAMISEMI

MATABA SEC. SCHOOL,
P.O BOX 357,
MASWA.

DATE: oo,
TO THE MEDICAL OFFICER,

FORM FOR MEDICAL EXAMINATION.

Please examine the above mentioned girl/boy as to her/his fithess for studies
in this school. (This form must be completed by Government Medical
Officer).
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ADDITIONAL INFORMATION E.g. Physical defects or impairment.

........................................................................................................................

.........................................................................................................................

| certify that | have personally examined Mr./MisS .........coocceevvvivvvneeeeeeeeeeeeennn.
and found him/ her fit to pursue his / her studies.

SIgNAture: ..o Designation: .....ccccevvvveeeeeeeennn.

Official StTamMpP: cocecieeeeeeeeeeeeeeee,



