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KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2021

1.Hii ni kukutaaarifu kuwa mwanao aliyetajwa hapo juu amechaguliwa kujiunga na shule hii kwa mwaka
2021. Hii ni baada ya kuhitimu vizuri Elimu ya msingi na kufaulu mtihani wa Taifa Darasa la saba mwaka
2020,

2.UTANGULIZI

Ni matumaini yangu kuwa mwanao ataitumia vizuri nafasi hii adimu kusoma kwa bidii, nidhamu na
maarifa ili kudhihirisha kuwa haikuwa makosa kwake yeye kuchaguliwa.

3. KUFUNGUA SHULE:
Shule itafunguliwa siku ya Jumatatu Tarehe 11 Januari 2021 saa moja asububhi. Siku hiyo, ufike shuleni

na mwanao ukiwa na mahitaji yote muhimu ya Shule. Mwisho wa kuripoti ni Tarehe 19/01/2021.

4. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA
a1 SARE YA SHULE.

(2)Kwa wasichana.
i Sketi mbili (2) za rangi nyeusi ndefu chini (ifike kwenye kifundo cha mguu) rinda box mbele na

I
nyuma kulia na kushoto mwa rinda box iwe na marinda manne. mkanda wake (waist band)

usizidi nchi mbili,
Rlauzi/shati nyeupe mbili za mikono mifupi kitambaa cha tetron.

Juba/shungi mbili nyeupe kwa waislamu zinazofunika kifua zitakazovaliwa wakati wa masomo
na mbili za bluu za kuvaliwa wakati wa kazi za nje.

iv.  Sweta rangiya bluu yenye mikono mirefu.

v.  Bowtai2 zenve rangiya sketi.
/" ICH e YaIsh S VONve > | 1 i
vi.  TIChictranei Blue yenye nembo na maandishi ya shule-aipate dukani atakapoelekezwa

(maelc 20 ya upatikanaji wa T-shirt yatatolewa shuleni).
¢ o Vil i ici
il nyeupe fupi na zisizo na pambo lolote au mchanganyiko wa rangi nyingine
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' isi iguu na
Viatu jozi mbili. Viwe ni vya rangi nyeusi tu vya kamba na visiwe na urembo. Vifunike mig

viii.

viwe vya visigino vifupi. .

ix. Tracksuit 1 rangi ya bluu kwa ajili ya michezo. _ ‘
Viatu vya raba vyeusi kwa ajili ya michezo na shughuli za nje tu.

X.

(b)Kkwa wavulana.

Suruali 2 nyeusi isiyobana miguu yenye rinda 2 na mfuko mmoja nyuma. Upana wa chini mguuni

isipungue inchi 14. o ' . .
Shati mbili nyeupe za tetron mikono mifupi. Kila mara shati daima itachomekwa ndani ya suruali

ii.
ivaliwapo. ) .
iii. Mkanda mweusi wa kiuno (upana inchi 1.5) kufungia suruali.
iv.  Sweta rangi ya bluu yenye mikono mirefu.
V. Tai 2 zenye rangi ya suruali. .
T/shirt rangi blue yenye nembo na maandishi ya shule-aipate dukani atakapoelekezwa.

Vi.
(maelekezo ya upatikanaji wa T-shirt yatatolewa shuleni) o .
Viatu jozi mbili. Viwe ni vya rangi nyeusi tu vya kamba na visiwe na urembo. Vifunike miguu na

vii.
viwe na visigino vifupi.
viii.  Soksi jozi mbili nyeusi fupi na zisizo na pambo lolote au mchanganyiko wa rangi nyingine.
ix.  Tracksuit 1 rangiya bluu kwa ajili ya michezo.
X.  Viatu vya raba kwa ajili ya michezo na shughuli za nje tu.

(c)Unadhifu wa wanafunzi.
*» Mwanafunzi sharti aonekane nadhifu wakati wote.
yakazi wengine, wanafunzi wenzake na jamii

> Heshima kwa viongozi wa serikali, walimu, wafan

kwa ujumla.
> Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote pamoja na kutunza mali za umma.
> Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa pamoja na kutunza usafi wa mwili, mavazi na
mazingira ya shule.
Kufahamu mipaka ya shule.
Wanafunzi wote watatunza nywele zao zikiwa fupi.
Ni marufuku kwa mwanafunzi kufuga nywele ndefu ama kuweka dawa (curl au relaxer).
Mwanafunzi haruhusiwi kunyoa kipara, panki na kunyoa nyusi za macho/usoni,

Mwanafunzi haruhusiwi kupaka kucha rangi na au kutunza kucha ndefu.

‘/ \/ \7 v \/

4:2) MAHITAJ! YA SHULE:

. Vitab'u vva kiada na ziada Vya masomo yote yanayofundishwa shuleni.
Iv.  Mfagio wa kienyeji, mkubwa na uliofungwa vizuri.
V- Naka' 4 chaticha kuzaliwa
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4:3). SHERIA ZA SHULE:

>

Y Vv v

vii.
viii.
ix.

Xi.
Xii.
xiii.
Xiv.
XV.

Shule hutoa malezi na kusimamia maadili ya wanafunzi kwa kupitia walimu na walezi wengine.
Hivyo ni wajibu wa kila mwanafunzi awapo ndani au nje ya shule kuonyesha utii, heshima na

nidhamu kwa walimu wake na wafanyakazi wasio walimu.
Ni wajibu wa kila mwanafunzi pia kutii na kutekeleza maagizo na maelekezo apewayo na walimu

na Walezi wake.
Ni wajibu wa kila mwanafunzi kushiriki kikamilifu katika kazi za shule, michezo na utamaduni.

Kuepukana na utoro, uzembe, udanganyifu na uhuni wa kila aina.
Wakati wa kuripoti shuleni, mwanafunzi atapewa nakala ya sheria za shule na atatakiwa azisome
kwa makini na kuziishi. Hata Hivyo, naweka hapa chini bayana makosa yatakayosababisha

mwanao kufutwa shule Endapo atabainika kuyatenda.

Wizi
Kutohudhuria masomo kwa Zaidi ya siku 90 bila taarifa.

Kugoma na kuhamasisha mgomo
Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu/Walezi na jamii kwa ujumla.

Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi, kumpiga mwalimu au na mtu yeyote yule.

Kufuga ndevu
Ulevi, unywaji wa pombe, matumizi ya madawa ya kulevya pamoja na uvutaji wa sigara.

Uasherati, Uhusiano wa jinsi moja, kuoa au kuolewa.
Kupata ujauzito au kusababisha mimba au kutoa mimba.
Kushiriki matendo ya uhalifu, siasa na matendo yoyote yale yanayovunja sharia za nchi.

Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kulala wageni.
Kumiliki, kukutwa au kutumia simu ya mkononi katika mazingira ya shule.

Kudharau bendera ya Taifa.
Kufanya jaribio lolote la kujiua kama kunywa sumu n. k.
Kuharibu mali ya umma kwa makusudi.
KARIBU SANA SHULE YA SEKONDARI MALAMPAKA
Ahsante
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