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SHULE YA SEKONDARI IPILILO,

S.L.P 357,
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MASWA
YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI IPILILO
YA MASWA MKOA WA SIMIYU MWAKA ..coivreeninennnes
-1,0 UTANGULIZI

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha ... katika shule hii
mwaka .......... Shule ya sekondari Ipililo ipo umbali wa % kilometa kutoka Ipililo madukani

ukielekea barabara iendayo Maswa. Aidha ipo umbali wa kilometa 42 kutoka Maswa mjini.

SHULE ITAFUNGULIWA KWA MUHULA WA KWANZA TAREHE.......ccccivveeene
,SIKU YA JUMATATU NA MWISHO WA KURIPOTI NI TAREHE .......cccocrnnnnnee

2.0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

2.1 Sare za shule

a)

b)

d)

Sare za shule hii ni suruali (2) rangi ya zambarau ikiwa na marinda mawili (2), shati
mbili (2) nyeupe tetron (mikono mifupi), kwa wavulana. Na sketi mbili (2) rangi ya
zambarau zikiwa na marinda na siziwe fupi na shati mbili (2) nyeupe tetron mikono
mifupi kwa wasichana.

Rangi ya Hijab ifanane na sare za shule.

Sare ya michezo ya shule hii ni Bukta na T-shirt (Fulana) rangi ya njano kwa wavulana
na wasichana pamoja na raba kwa ajili ya michezo
NB: Sare ya michezo ni kwa ajili ya michezo tu na kamwe haitatumika kama sare ya
shule.
Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunika visivyo na kisigino kirefu au soli nene na soksi jozi
mbili (2) nyeupe kwa wavulana na viatu vyeusi vya ngozi vya kufunika visivyo na
kisigino kirefu soksi ndefu jozi mbili (2) nyeupe “Stocking” kwa wasichana.
2.1 Mahitaji mengine .

1. Daftari kubwa tu‘r%’(% (Counter book)

. Mfuko wa kubebea daftari ( school bag) Y

2. Kalamu za wino na penseli _

3. Mkebe wa hesabu #
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dhamana ya Elimu nchini .na Ofisi ya Rais — TAMISEM] yenye jukumu la
Usimamizi na Uendeshaji Elimu.  Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi

yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa maandishi na utapewa nakala vyake |

mara baada ya kuripoti shuleni.

a) Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunz| wengine na Jamil
kwa ujumla ni jambo la lazima. .

b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kullngana na
ratiba ya Shule ni lazima. :

¢) Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jloni (preparation),

d) Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa. -

€) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo
ndani na nje ya mipaka hiyo wakati wa uanafunzi wako katika shule hil,

f) Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira yarsshule,

g) Kuvaa sare ya shule wakati wowote unapotakiwa.

h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote na

i) Kutunza mali za umma.

MAKOSA YAFUATAYQ YANAWEZA KUSABABISHA KUFUKUzwA AU

KUSIMAMISHWA SHULE.
(a) Wizi. .

(b) Uasherati na ushoga

(c) Ubakaiji

(d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine,
mirungi, kubeli na kadhalika.

(e) Kupigana / kupiga.

(f) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

(9) Kudharau Bendera ya Taifa.

(h) Kuwa mjamazito / kupata mimba

(i) Kuoa au kuolewa

(j) Kutoa mimba - A

(k) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama
wa shule au watu. '

() Kukataa adhabu kwa makusudi.

(m) Kuwa na simu ya mkononi.

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII
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. Jina la Mwanafunzi

ISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA N& SERIKALL ZA MITAA

MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI NA MKATABA WA KUFUATA
SHERIA ZA SHULE.

--------------------------------------------------------------------------------

Tarehe ya kuzaliwa: .......ccooceveeens o wndhas
Namba ya Mtihani

........................

Tarafa

-----------------------------------------------------------------------------------

Uhusiano na miezi

----------------------------------------------------------------------------

Kazi ya Baba / M!ezi 5.1 A B § AESEEAIE 3 EUEMES § AT » Sgerbstan R s » & S
Jamaa katika familia:-

(a) Idadi ya kaka
(b) Idadi ya dada

(c) Yeye ni wa ngapi katika familia

---------------------------------------
---------------------------------------

itisha kuwa nimesoma na kuelewa vizuri sheria za shule hii na kwamba

nathibitisha kuwa sitoshiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai.

Eee Mungu nisaidie.




OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA . (ki 24 MITAA
SHULE YA SEKONDARI IPILILO.

FOMU YA MZAZI KUKIRI KUKUBALIANA NA SHERIA NA KANUNI ZA SH. © E HIL

A, Mimi MZAZi [ MIBZI WA cevniiiiieie it ettt e e e e e e e e s eaee s e e e ol
Kidado cha ............... mwaka ............ katika shule ya sekondari Ipililo nimescms
kwa makini maelekezo yote yaliyotolewa katika barua ya kujiunga na shule hii na

kuyaelewa barabara.

B. Aidha ninakiri na kukubaliana na sheria na kanuni zote za shule zlizotolewa na

Wizara ya Elimu (Sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978).

. Ninaahidi na kukiri kwamba mwanangu (JIN@ ......ceevevevieiieiiiiieee e eeeeee e, )
hatashiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai na kwamba atafuata sheria na
kanuni zote za shule zilizoainishwa na Wizara ya Elimu (Sheria ya Eiimu Na. 25 ya
mwaka 1978).
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SRESIDENTS OFFICE REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCA
GOVERNMENT.

IPILILO SEC. SCHOOL,
P.0 BOX 357,
MASWA.

TO THE MEDICAL OFFICER,

--------------------------------------------
-------------------------------------------

--------------------------------------------

FORM FOR MEDICAL EXAMINATION.

Picase examine the above mentioned girl/boy as to her/his fitness for studies in
this school. (This form must be completed by Government Medicai Officer).

SHUAENE'S TUIL MAMIE: eeeevrreieeenerereseesirresis s e s s s st aa et e e s s e ssne s
PIESENT GB: tuveerveruressressreisseessisare st s s i st a s
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Y@ DISOTAET vvvvtrreeeitissessarssse ettt es bbb
NOSE DISOITEI: +vuuueerererrrrrarseenseennseetrttrtirarr e aarrrs ettt s s e taasar e s tssnes
GKIM DISEASES: +eveerrurrrrrereersasesereetsmnsesemmarransessnastttrn st rarass s rts s s st st bees
F T2 17= TP PP PP PP RO PP PP PP P PP PPRPEEEPELPRLLLE
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OPEIALIONS: 1vveevereesrsrresesissesessssessss s
GErIOUS ACCIARNES: wvvevrrreeeterrrenrererseerssiinrrr s e s st
Any other iNfeCtions / dISEASES: .....evvvivivimiiimiiiiiiis e

ADDITIONAL INFORMATION Eg. Physical defects or impairment.

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

I certify that I have personally examined Mr / MiSS ...cceviiminiiiiiienrininnnsias
and found hi / her fit to pursue his / her studies.

SIGNALUE: ..vevvrerresisnrrees e resinsennannna e Designation: .......ccvvevvniiinnnnnnns
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