

# HALMASHAURI YA WILAYA YA MASWA

## TAARIFA BINAFSI ZA MTUMISHI

**SEHEMU A: IJAZWE NA MTUMISHI**

**TAREHE.....**

Na.	HITAJI	SEHEMU YA KUJAZA
1	Jina la mtumishi [ Jina la kwanza, la kati na la ukoo]	.....
2	Cheo cha Muundo na tarehe ya kupanda cheo [Mchumi Mwandamizi, Mwalimu Daraja la kwanza n.k]	Cheo:..... Tarehe:.....
3	Ngazi ya mshahara [mf. TGS] na kiasi cha Mshahara wa sasa	Ngazi.....mshahara.....
4	Namba ya jalada binafsi la mtumishi [PF No] check namba ya TSD [ kwa walimu tu]	PF Na. ....TSD Na..... Check Na.....
5	Kituo cha kazi cha sasa na Idara [mf. Shule ya Sekondari, Njombe, Elimu [Sekondari]	Jina la Kituo ..... Idara.....
6	Tarehe ya ajira naTarehe ya kuthibitishwa kazini [ Tarehe /mwezi/mwaka]	Tarehe ya Ajira:..... Tarehe ya kuthibitishwa.....
7	Mahali ulipozaliwa [place domicile] Kijij, Wilaya, Mkoa [Mf. Iyayi, Njombe, Iringa]	.....
8	Tarehe ya kuzaliwa [ Tarehe/Mwezi/Mwaka]	
9	Hali ya Ndoa [Mf. Nimeoa, Mjane, Kapela na jinsi [ME,KE]	Hali ya Ndoa:..... Jinsi.....
10	Mawasiliano Binafsi [Mf. Anuani S.L.P. 1 Morogoro]	Anuani ya Posta:..... Simu 1.....Simu 2..... Barua pepe:.....
11	Cheo cha Mshahala [Duty post] [mf.Afisa Utumishi wa Wilaya , Mkuu wa Idara] na Tarehe ya kupata cheo	Cheo cha madaraka:..... Tarehe:.....
12	Uanachama katika bodi za Taaluma [ NBAA,TNMC, Bodi ya waandishi n.k]	Bodi ya Taaluma:.....Namba.....
13	Kiwango cha juu cha Elimu [Darasa la saba, kidato cha nne, kidato cha sita], Shule uliyosoma, mwaka wa kuhitimu na mahali ilipo [ Mkoa/Nchi]	Elimu:.....Mwaka..... Jina la shule..... Mhali:.....

Na.	HITAJI	SEHEMU YA KUJAZA
14	Kiwango cha Taaluma [Mf. Cheti, Stashahada, Shahada ya Uzamili]	.....
15	Chuo ulichosomea, Mwaka uliohitimu, Ujuzi uliosomea [mf. Ualimu, Mhudumu wa Afya, Mgavi na mahali kilipo chuo [ Andika Mkoa/Nchi]	Chuo:..... Mwaka wa kuhitimu:..... Ujuzi uliosomea..... Mahali kilipo.....
16	Taarifa ya Uraia [mf. Mtanzania, Mkenya n.k]	Uraia wako.....
17	Msimamzi wa Kazi [ Anayekupima kwenye OPRAS]	Jina:..... Cheo:.....
18	Masharti ya Ajira [Mf. Mkataba, kudumu n.k.] kama ni mkataba ainisha mwisho wa Mkataba	
19	Taarifa ya mafunzo ya mwisho kazini [endapo umepata mafunzo zaidi ya mara moja toa taarifa kwenye karatasi ya ziada]	Mafunzo:.....muda..... Aliyetoa mafunzo..... Mfadhili wa mafunzo:.....
20	Taarifa ya OPRAS [ujazaji wa OPRAS, upimaji wa utendaji na matokeo ya OPRAS[ 1 – 5].	Je umejaza OPRAS:..... Je umepimwa utendaji wako..... Matokeo yako ya OPRAS.....
21	Namba ya kitambulisho cha NIDA:	.....

▪ **JINA LA MJAZAJI:**

.....

▪ **SAINI:**

.....

▪ **TAREHE:**

.....